วันพฤหัสบดีที่ ๓๑ มีนาคม พ.ศ. ๒๕๖๕ เวลา ๑๓.๐๐ น.
ดร.ชาคริส ภู่งาม ผู้อำนวยการโรงเรียนสิงห์บุรี ให้การต้อนรับ ดร.กวินทร์เกียติ นนธ์พละ ที่ปรึกษารัฐมนตรีว่าการกระทรวงศึกษาธิการ และคณะนิเทศ ติดตาม รายงานการดำเนินโครงการ การพัฒนาสมรรถนะการอ่านขั้นสูงสำหรับนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาตอนต้น ในรูปแบบออนไลน์ Zoom Meeting และ YouTube Online
ณ หอประชุมหอมหวล-พรทวีทัศน์ โรงเรียนสิงห์บุรี
![](https://sing.ac.th/web/wp-content/uploads/2022/04/277742146_3090339961177637_8262430453722989463_n-212x300.jpg)