วันอังคารที่ ๒๙ มีนาคม พ.ศ. ๒๕๖๕ เวลา ๑๐.๐๐ น.
ดร.ชาคริส ภู่งาม ผู้อำนวยการโรงเรียนสิงห์บุรี พร้อมคณะผู้บริหารและครูโรงเรียนสิงห์บุรี เรียนเชิญผู้มีอุปการคุณร่วมเป็นเกียรติพิธีเปิดสะพานแห่งใหม่ “สะพานรัฐประชาราษฎร์รวมใจ” บริเวณด้านหน้าโรงเรียนสิงห์บุรี ซึ่งกำหนดขึ้นในวันเสาร์ที่ ๙ เมษายน พ.ศ. ๒๕๖๕
ณ โรงเรียนสิงห์บุรี อำเภอเมืองสิงห์บุรี จังหวัดสิงห์บุรี
![](https://sing.ac.th/web/wp-content/uploads/2022/04/277572426_3090051294539837_3550315343151642474_n-212x300.jpg)