วันจันทร์ที่ ๒๘ มีนาคม พ.ศ. ๒๕๖๕ เวลา ๑๕.๓๐ น.
ดร.ชาคริส ภู่งาม ผู้อำนวยการโรงเรียนสิงห์บุรี
มอบหมายให้ นายมานพ แสงสว่าง รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารทั่วไปและบุคคล เป็นตัวแทนผู้ปกครองและครูโรงเรียนสิงห์บุรีมอบกระเช้าเยี่ยมไข้ เพื่อเป็นกำลังใจให้กับ นางอรุณศรี ศรีชัย ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี หายจากอาการป่วยและกลับมามีสุขภาพที่ดีต่อไป
ณ สำนักงานอำนวยการ อาคาร ๔ โรงเรียนสิงห์บุรี
![](https://sing.ac.th/web/wp-content/uploads/2022/04/277167597_3088654201346213_3856640136301750177_n-212x300.jpg)