วันอาทิตย์ที่ ๒๗ มีนาคม พ.ศ. ๒๕๖๕ เวลา ๑๐.๐๐ น.
ดร.ชาคริส ภู่งาม ผู้อำนวยการโรงเรียนสิงห์บุรี พร้อมด้วยคณะผู้บริหารโรงเรียนสิงห์บุรี ตรวจเยี่ยมสนามสอบคัดเลือกนักเรียนห้องเรียนปกติ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑ และระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔ ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๕ โดยมี นายประธาน ทวีผล ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสิงห์บุรี อ่างทอง และ นายยรรยง นาคมา สาธารณสุขอำเภอเมืองสิงห์บุรี ร่วมตรวจเยี่ยมสนามสอบคัดเลือกนักเรียนดังกล่าว
ณ โรงเรียนสิงห์บุรี ตำบลบางมัญ อำเภอเมืองสิงห์บุรี จังหวัดสิงห์บุรี
![](https://sing.ac.th/web/wp-content/uploads/2022/04/277662406_3088604531351180_5158653899232052460_n-212x300.jpg)