วันพฤหัสบดีที่ ๒๔ มีนาคม พ.ศ. ๒๕๖๕ เวลา ๐๘.๓๐ น.
ดร.ชาคริส ภู่งาม ผู้อำนวยการโรงเรียนสิงห์บุรี ตรวจเยี่ยมการรับรายงานตัวของนักเรียนที่ผ่านการคัดเลือก
ประเภทความสามารถพิเศษ ระดับช้ันมัธยมศึกษาปีที่ ๑ และ ๔ ปีการศึกษา ๒๕๖๕ โดยมี นางวิภาวรรณ เทศทอง ผู้ช่วยรองผู้อำนวยการโรงเรียน กลุ่มบริหารวิชาการ เป็นผู้รับมอบตัวนักเรียนดังกล่าว
ณ อาคาร ๔ โรงเรียนสิงห์บุรี
![](https://sing.ac.th/web/wp-content/uploads/2022/04/277356289_3085345985010368_7353817721750198266_n-212x300.jpg)