วันพุธที่ ๒๓ มีนาคม พ.ศ. ๒๕๖๕ เวลา ๐๙.๐๐ น.
ดร.ชาคริส ภู่งาม ผู้อำนวยการโรงเรียนสิงห์บุรี ประธานเครือข่ายส่งเสริมการจัดการมัธยมศึกษาจังหวัดสิงห์บุรี ร่วมการประเมินผลการปฏิบัติงานข้าราชกาครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่งผู้อำนวยการสถานศึกษา ประกอบการเลื่อนเงินเดือนและค่าตอบแทนพิเศษ ครั้งที่ ๑ (๑ เมษายน ๒๕๖๕) โดยมี นายประธาน ทวีผล ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสิงห์บุรี อ่างทอง
เป็นประธานในการประเมินดังกล่าว ทั้งนี้มีคณะผู้บริหารสถานศึกษา ในสังกัด สพม.สิงห์บุรี อ่างทอง เข้าร่วมการประเมินโดยพร้อมเพรียงกัน
ณ ห้องประชุมชั้น ๒ อาคารสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสิงห์บุรี อ่างทอง
![](https://sing.ac.th/web/wp-content/uploads/2022/04/277301963_3084390811772552_2898578622078206978_n-212x300.jpg)