วันพุธที่ ๒๓ มีนาคม พ.ศ. ๒๕๖๕ เวลา ๐๘.๔๕ น.
ดร.ชาคริส ภู่งาม ผู้อำนวยการโรงเรียนสิงห์บุรี พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ร่วมสังเกตการณ์คัดเลือกนักเรียนเข้าศึกษาต่อในโรงเรียนสิงห์บุรี ประเภทความสามารถพิเศษ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑ และ ๔ ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๕
เพื่อให้เกิดความโปร่งใส ยุติธรรรม และเป็นไปตามเกณฑ์การคัดเลือกนักเรียน
ณ โรงเรียนสิงห์บุรี ตำบลบางมัญ อำเภอเมืองสิงห์บุรี จังหวัดสิงห์บุรี
![](https://sing.ac.th/web/wp-content/uploads/2022/04/275897761_3083769155168051_3350361899797504922_n-212x300.jpg)