วันศุกร์ที่ ๑๑ มีนาคม พ.ศ. ๒๕๖๕ เวลา ๑๕.๐๐ น.
ดร.ชาคริส ภู่งาม ผู้อำนวยการโรงเรียนสิงห์บุรี เป็นประธาน
การประชุมชี้แจงในการดำเนินการจัดการทดสอบความถนัดทั่วไป (GAT) และความถนัดทางวิชาการและวิชาชีพ (PAT) ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๕ โดยมีคณะผู้บริหาร ครู และบุคลากรทางการศึกษา ในสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสิงห์บุรี อ่างทอง ร่วมการประชุมดังกล่าว
ณ อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนสิงห์บุรี
![](https://sing.ac.th/web/wp-content/uploads/2022/04/275842264_3077116445833322_6332536623574666326_n-212x300.jpg)