วันอังคารที่ ๘ มีนาคม พ.ศ. ๒๕๖๕ เวลา ๑๔.๓๐ น.
ดร.ชาคริส ภู่งาม ผู้อำนวยการโรงเรียนสิงห์บุรี เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการการดำเนินการรับนักเรียนประเภทห้องเรียนปกติ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑ และระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔ โรงเรียนสิงห์บุรี ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๕
โดยมีคณะครูโรงเรียนสิงห์บุรี เข้าร่วมการประชุมดังกล่าว ในรูปแบบประชุมออนไลน์ google meet
ณ ห้องประชุมสีหราช อาคาร ๔ โรงเรียนสิงห์บุรี![](https://sing.ac.th/web/wp-content/uploads/2022/04/275624121_3076541589224141_7256674106224150199_n-212x300.jpg)
![](https://sing.ac.th/web/wp-content/uploads/2022/04/275624121_3076541589224141_7256674106224150199_n-212x300.jpg)