วันอังคารที่ ๘ มีนาคม ๒๕๖๕ เวลา ๐๗.๐๐ น.
ดร.ชาคริส ภู่งาม ผู้อำนวยการโรงเรียนสิงห์บุรี พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ตัวแทนครูงานรับนักเรียน และงานอาคารสถานที่ โรงเรียนสิงห์บุรี เตรียมความพร้อมรับนักเรียนห้องเรียนปกติ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑ และระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔ ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๕
ณ โรงเรียนสิงห์บุรี อำเภอเมืองสิงห์บุรี จังหวัดสิงห์บุรี
![](https://sing.ac.th/web/wp-content/uploads/2022/04/275621987_3076377412573892_3516686631237381241_n-212x300.jpg)