วันพฤหัสบดีที่ ๓ มีนาคม พ.ศ. ๒๕๖๕ เวลา ๑๘.๑๕ น.
ดร.ชาคริส ภู่งาม ผู้อำนวยการโรงเรียนสิงห์บุรี เป็นประธาน การประชุมคณะกรรมการบริหารโรงเรียนสิงห์บุรี (บ.๒)
ในรูปแบบการประชุมออนไลน์ผ่าน Google Meet ทั้งนี้มีคณะผู้บริหารและครูโรงเรียนสิงห์บุรีร่วมการประชุมดังกล่าว
ณ ห้องประชุมสีหราช อาคาร ๔ โรงเรียนสิงห์บุรี
![](https://sing.ac.th/web/wp-content/uploads/2022/03/275223709_3071650929713207_389441992360023600_n-212x300.jpg)