วันพุธที่ ๒ มีนาคม พ.ศ. ๒๕๖๕ เวลา ๐๙.๐๐ น.
ดร.ชาคริส ภู่งาม ผู้อำนวยการโรงเรียนสิงห์บุรี มอบหมายให้ นายจำเรียง หลำริ้ว รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารกิจการนักเรียน และคณะผู้บริหารโรงเรียนสิงห์บุรี ร่วมการประชุมผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาทั่วประเทศ ครั้งที่ ๒/๒๕๖๕ ผ่านช่องทางระบบ www.youtube.com/obectvonline โดยมี นางสาวตรีนุช เทียนทอง รัฐมนตรีว่าการกระทรวงศึกษาธิการ เป็นประธานการประชุมดังกล่าว
ณ ห้องประชุมสีหราช อาคาร ๔ โรงเรียนสิงห์บุรี
![](https://sing.ac.th/web/wp-content/uploads/2022/03/275065416_3069862463225387_7334938192648958075_n-212x300.jpg)