วันเสาร์ที่ ๒๖ กุมภาพันธ์ พ.ศ. ๒๕๖๕ เวลา ๐๘.๓๐ น.
ดร.ชาคริส ภู่งาม ผู้อำนวยการโรงเรียนสิงห์บุรี ประธานสนามสอบโรงเรียนสิงห์บุรี ตรวจเยี่ยมการดำเนินการทดสอบทางการศึกษาระดับชาติขั้นพื้นฐาน (O-NET)
ของนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๖ ปีการศึกษา ๒๕๖๔ โดยมี นายประธาน ทวีผล ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสิงห์บุรี อ่างทอง ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมการดำเนินการทดสอบดังกล่าว
ณ สนามสอบโรงเรียนสิงห์บุรี อำเภอเมืองสิงห์บุรี จังหวัดสิงห์บุรี
![](https://sing.ac.th/web/wp-content/uploads/2022/03/274900444_3067699620108338_7763295271526786440_n-212x300.jpg)